เมื่อวันที่ 1 ธ.ค.2566 เวลา 09.30 น.-12.00 น.พ.อ.สุรพงษ์ ยอดอินทร์ รอง.ผอ.รมน. จังหวัดขอนแก่น ได้มอบหมายให้ พ.อ.ชวลิต จันทวงษ์ รอง.หน.กลุ่มงาน กมช.กอ.รมน.จังหวัดขอนแก่น และจิตอาสาของหน่วย เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาในโอกาสวันสำคัญของชาติไทย เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรม ชนกาทิเบศร มหาภูมิพลอดุลย เดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา บ้านสำราญ ตำบลสำราญ อำเภอเมือง จังหวัดขอนแก่น
Search This Blog
Monday, December 4, 2023
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
กอ.รมน.จ.ขอนแก่น ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาในโอกาสวันสำคัญของชาติไทย
Tags
# ทหาร
Share This
About สำนักข่าวพิมพ์ไทย
ทหาร
Labels:
ทหาร
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
More than you can say
No comments:
Post a Comment