เมื่อเร็วๆนี้ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มาเรียม นิลพันธ์ุ อดีตคณบดีคณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปากร พร้อมด้วยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิสูตร โพธิ์เงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยศิลปากร (ปฐมวัยและประถมศึกษา) คณะผู้บริหาร,นายวรายุทธ พัฒนทรัพย์ นายกสมาคมผู้ปกครองและครูฯ และผู้แทนสมาคมฯ ได้มาร่วมแสดงความยินดี พร้อมมอบเหรียญรางวัล เกียรติบัตร และเงินรางวัลให้กับทัพนักกีฬา ผู้ฝึกสอนกีฬา และบุคลากร ที่เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาสาธิตสามัคคี ครั้งที่ 46 “ฉัททันต์เกมส์” ที่โรงเรียนสาธิต ม.เชียงใหม่ โดยทางโรงเรียนได้จัดเลี้ยงอาหารว่างเพื่อแสดงความยินดีและเป็นกำลังใจให้กับทัพนักกีฬาสาธิตมหาวิทยาลัยศิลปากรทุกคน โดยผลงานที่ได้ทั้งหมด 8 เหรียญ ได้แก่ กอล์ฟ 2 เหรียญทองแดง,ว่ายน้ำ 2 เหรียญทองแดง,เปตอง 2 เหรียญเงิน,หมากกระดาน (หมากฮอส) ประเภททีม 1 เหรียญเงิน และเหรียญทองหนึ่งเดียวจากหมากกระดาน (หมากฮอส) บุคคลชาย ได้แก่ ด.ช.ศีล ศิลปงาม (โฟโต้) พร้อมด้วย MVP (รางวัลทรงคุณค่า) หรือนักกีฬายอดเยี่ยม
Search This Blog
Thursday, December 14, 2023
![](https://1.bp.blogspot.com/-7Kd9qaiRHuA/WaEtZyc70TI/AAAAAAAADsA/7WUYBVoY-UwwjdEP3kDFPvH9htN0dDKgQCLcBGAs/s1600/demo-image.jpg)
Home
ประชาสัมพันธ์
ร่วมแสดงความยินดี กับทัพนักกีฬา ผู้ฝึกสอนกีฬา และบุคลากร ที่เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาสาธิตสามัคคี ครั้งที่ 46 “ฉัททันต์เกมส์”
ร่วมแสดงความยินดี กับทัพนักกีฬา ผู้ฝึกสอนกีฬา และบุคลากร ที่เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาสาธิตสามัคคี ครั้งที่ 46 “ฉัททันต์เกมส์”
Tags
# ประชาสัมพันธ์
Share This
About สำนักข่าวพิมพ์ไทย
ประชาสัมพันธ์
Labels:
ประชาสัมพันธ์
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Author Details
More than you can say
No comments:
Post a Comment